പ്രബോധനത്തിൻറെ എല്ലാ ബഹുമാന്യ വായനക്കാർക്കും സഹകാരികൾക്കും നന്മ നിറഞ്ഞ പുതുവത്സര ആശംസകൾ നേരുന്നു !പാസ്റ്റർ പിള്ളയുടെ ഇടത് കണ്ണിൻറെ രണ്ടാം ശസ്ത്രക്രീയ ഡിസംബർ 13 ന് മധുര അരവിന്ദ് ഹോസ്‌പിറ്റലിൽ വച്ച് വിജയകരമായി നടന്നു . പ്രാർത്ഥിച്ചവർക്കു നന്ദി ! പ്രബോധനം ഡിസംബർ ലക്കം വായിക്കുവാൻ ക്‌ളോക്കിനു താഴെയുള്ള current issue ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക! പാസ്റ്റർ സാം ജോർജ്ജുമായി പ്രബോധനം പത്രാധിപർ നടത്തിയ അഭിമുഖം കാണാൻ ഹോം പേജിൽ ഏറ്റവും താഴെ ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക !!പ്രബോധനം ജനുവരി ലക്കം വായിക്കുവാൻ ക്ളോക്കിനു ത്യാഴെയുള്ള ലിങ്ക് ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക

യു പിയിൽ പാസറ്റർമാർക്ക് പീഡനം . വെറുതെ കേസെടുക്കുന്നു

ഉത്തർപ്രദേശിൽ പ്രവർത്തിക്കുന്ന പാസ്റ്റർമാർ സുവിശേഷവിരോധികളുടെ പീഡനത്തിന്നിരയാകുന്നു . സ്വതന്ത്രമായി നടത്തുന്ന പ്രവർത്തനങ്ങൾക്ക് നേരെയാണ് കൂടുതലും പ്രശ്നങ്ങളുണ്ടാകുന്നത് .ലഖീംപൂർ ജില്ലയിലാണ് പ്രശ്നങ്ങൾ അധികമായും നടമാടുന്നത് .ഫുൽവെഹണ്ട് സുന്ദര്ബൽ ചൗക്കിയിലാണ് അധികം പ്രശ്നങ്ങഹാമസിച്ചു പ്രവർത്തിക്കുന്ന ൾ അവസാനമായി റിപ്പോർട്ട് ചെയ്യപ്പെട്ടത് . തിരുവല്ല സ്വദേശിയായ പാസ്റ്റർ ഷിബു മാത്യു കുടുംബമായി താമസിച്ചുപ്രവർത്തിക്കുന്ന ഇടത്താണ് പോലീസ് എത്തിയതും അവിടെ പ്രാർത്ഥനക്കായി എത്തിയ തദ്ദേശീയരായ നാല് യുവതികളെ സ്റ്റേഷനിലേക്ക് കൊണ്ടുപോകുകയും അവരിൽ നിന്നും പാസ്റ്റർക്കെതിരെ വ്യാജ രേഖകൾ തയ്യാറാക്കുകയും പ്രവർത്തനത്തിനും എതിരായുള്ള രേഖകൾ ചമക്കുകയും മതപരിവർത്തനം നിർബ്ബന്ധിച്ചു നടപ്പിലാക്കിയെന്ന വ്യാജരേഖകൾ ചമച്ചു കേസെടുക്കുകയും പാസ്റ്റർ ഷിബുവിനെ അകാരണമായി ജയിലിലടക്കുകയും ചെയ്തത് . നൂറോളം വരുന്ന സുവിശേഷവിരോധികളാണ് പാസ്റ്റർ ഷിബുവിൻറെ വീടുവളഞ്ഞു അദ്ദേഹത്തെ പോലീസ് കസ്റ്റഡിയിൽ ഏൽപ്പിക്കുകയും ചെയ്തത് .2011 മുതൽ പാസ്റ്റർ ഷിബു ഇവിടെ പ്രവർത്തിച്ചുവരുന്നു . സ്വന്തമായി ചെറിയ ഭവനവും അതിൽ ആരാധനക്കുള്ള ഹാളും ഉണ്ടായിരുന്നു. തദ്ദേശീയരായ പലരും ഇവിടെ പ്രാർത്ഥനയ്ക്കും ആരാധനക്കും എത്തുന്ന സ്ഥലമാണ് . ജില്ലയുടെ വിവിധയിടങ്ങളിൽ പ്രവർത്തനങ്ങൾ നടത്താൻ അനുവദിക്കാതെ പല ആരാധനാലയങ്ങളും പൂട്ടുകയും അടുത്തയിടങ്ങളിലേക്കു തടസം സൃഷ്ടിക്കുവാൻ സുവിശേഷവിരോധികൾ നീങ്ങുന്നു എന്ന്പാസ്റ്റർ ഷിബു മനസിലാക്കുകയും ഇക്കഴിഞ്ഞ ഞായറാഴ്ച ആരാധന ഒഴിവാക്കുകയും ചെയ്തിരുന്നു. എന്നാൽ പോലീസ് കസ്റ്റഡിയിൽ എടുത്ത നാല് യുവതികൾ അവർ പ്രാർത്ഥനക്കു ഈ നാലുപേർക്കുവേണ്ടി വരുന്നുണ്ടെന്നും പ്രാർത്ഥന ആവശ്യമാണെന്ന് പാസ്റ്റർ ഷിബുവിനോട് പറഞ്ഞതിനാലുമാണ് ഈ നാലുപേർക്കുവേണ്ടി പ്രാർത്ഥന നടത്തിയത് . അതിനിടയിലാണ് പ്രശ്നങ്ങൾ ഉണ്ടായത് . പാസ്റ്റർ ഷിബുവിനെ ജയിൽ മോചിതനാക്കുവാൻ ശ്രമങ്ങൾ നടക്കുന്നു . കേരളത്തിലെ ബി ജെ പി നേതൃത്വവുമായി ഈ വിഷയത്തിൽ പ്രാരംഭചർച്ച നടന്നുകഴിഞ്ഞു. ഷിബുവിൻറെ മോചനത്തിനായി വേണ്ടത് ചെയ്യാമെന്ന് ബി ജെ പി നേതൃത്വം പ്രബോധനത്തോട് പറഞ്ഞു . ഐപിസി യുടെ പ്രവർത്തനങ്ങൾ പ്രശ്‌നബാധിത പ്രദേശങ്ങളിൽ ഉണ്ട് . എന്നാൽ അവിടെയൊന്നും തടസങ്ങൾ റിപ്പോർട്ട് ചെയ്തിട്ടില്ല . യു പി യിൽ വിവിധ നിലകളിൽ പ്രതിസന്ധികളിലൂടെ ആത്മീയപ്രവർത്തനം നടത്തുന്നവരെ പ്രാർത്ഥനയിൽഓർക്കുക

Comments are closed.