പ്രബോധനത്തിൻറെ എല്ലാ ബഹുമാന്യ വായനക്കാർക്കും സഹകാരികൾക്കും നന്മ നിറഞ്ഞ പുതുവത്സര ആശംസകൾ നേരുന്നു !പാസ്റ്റർ പിള്ളയുടെ ഇടത് കണ്ണിൻറെ രണ്ടാം ശസ്ത്രക്രീയ ഡിസംബർ 13 ന് മധുര അരവിന്ദ് ഹോസ്‌പിറ്റലിൽ വച്ച് വിജയകരമായി നടന്നു . പ്രാർത്ഥിച്ചവർക്കു നന്ദി ! പ്രബോധനം ഡിസംബർ ലക്കം വായിക്കുവാൻ ക്‌ളോക്കിനു താഴെയുള്ള current issue ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക! പാസ്റ്റർ സാം ജോർജ്ജുമായി പ്രബോധനം പത്രാധിപർ നടത്തിയ അഭിമുഖം കാണാൻ ഹോം പേജിൽ ഏറ്റവും താഴെ ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക !!പ്രബോധനം ജനുവരി ലക്കം വായിക്കുവാൻ ക്ളോക്കിനു ത്യാഴെയുള്ള ലിങ്ക് ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക

ഗുജറാത്തിൽ സഭാരാധനക്കിടെ ശുശ്രൂഷകനും വിശ്വാസികൾക്കും ക്രൂരമർദ്ദനം

ദെമൻ : ഗുജറാത്തിൽ പാസ്റ്റർ സജിമാത്യു നേതൃത്വം കൊടുക്കുന്ന ആശ്രാമം ഫെല്ലോഷിപ്പ് സഭയുടെ ദെമൻ സഭയിൽ ആഗസ്റ്റ് 18 നു ആരാധനക്കിടെ ഒരു കൂട്ടം സാമൂഹ്യവിരുദ്ധർ അതിക്രമിച്ചുകയറി ആരാധന അലങ്കോലപ്പെടുത്തുകയും സഭാശുശ്രൂഷകനെയും വിശ്വാസികളെയും അതിക്രൂരമായി മർദ്ദിക്കുകയും ചെയ്തു .പത്തോളം പേരടങ്ങുന്ന സംഘമാണ് ആരാധനാലയത്തിൽ ഇരച്ചുകയറി അതിക്രമങ്ങൾ കാട്ടിയത് .സഭാജനങ്ങൾക്കു നേരെയുണ്ടായ ആക്രമണത്തിൽ പലർക്കും പരിക്കേറ്റിട്ടുണ്ട് .സ്ത്രീകളും കുട്ടികളും അടക്കം അമ്പതിൽപരം വിശ്വാസികളാണ് പാസ്റ്ററോടൊപ്പം സഭാഹാളിൽ ഉണ്ടായിരുന്നത് .സുവിശേഷവിരോധികൾ ആരാധനാലയത്തിൽ അതിക്രമിച്ചുകയറുകയും ആരാധനക്കെതിരെ ആക്രോശിച്ചുകൊണ്ടു ബഹളമുണ്ടാക്കുകയും മുദ്രാവാക്യങ്ങൾ മുഴക്കുകയും ബൈബിളുകൾ പാട്ടുപുസ്തകങ്ങൾ മുതലായവയും സഭാഹാളിലെ നിരവധി സാധനസാമഗ്രികൾ നശിപ്പിക്കുകയും ചെയ്തു . സഹോദരന്മാരെയും സഹോദരിമാരെയും ക്രൂരമായി മർദ്ദിക്കുകയും ചെയ്തു .സഭാവിശ്വാസികളെ നിർബ്ബന്ധപൂർവ്വം സഭാഹാളിൽ നിന്നും പുറത്താക്കി അസഭ്യവർഷം ചൊരിയുകയും ചെയ്തു .സഭാശുശ്രൂഷകൻ പാസ്റ്റർ മോഹൻ അമീറിനെ ക്രൂരമായി മർദ്ദിച്ചു അവശനാക്കി .അദ്ദേഹത്തെ ഹോസ്‌പിറ്റലിൽ പ്രവേശിപ്പിച്ചു .പോലീസിൽ പരാതിപ്പെട്ടിട്ടും നീതിപൂർവ്വമായ ഇടപെടീൽ ലഭിച്ചില്ല എന്ന പരാതിയുമുണ്ട് .ഉത്തരഭാരതത്തിലെ ആത്മീയപ്രവർത്തനങ്ങൾക്കു വളരെ വെല്ലുവിളികളാണ് അടുത്തസമയത്തു ഉയർന്നുകൊണ്ടിരിക്കുന്നത്‌ . ദൈവജനത്തിൻറെ പ്രാർത്ഥന ആവശ്യപ്പെടുന്നു .

വാർത്തകൾ :പാസ്റ്റർ സജി പീച്ചി (മുംബൈ )

Comments are closed.