പ്രബോധനത്തിൻറെ എല്ലാ ബഹുമാന്യ വായനക്കാർക്കും സഹകാരികൾക്കും നന്മ നിറഞ്ഞ പുതുവത്സര ആശംസകൾ നേരുന്നു !പാസ്റ്റർ പിള്ളയുടെ ഇടത് കണ്ണിൻറെ രണ്ടാം ശസ്ത്രക്രീയ ഡിസംബർ 13 ന് മധുര അരവിന്ദ് ഹോസ്‌പിറ്റലിൽ വച്ച് വിജയകരമായി നടന്നു . പ്രാർത്ഥിച്ചവർക്കു നന്ദി ! പ്രബോധനം ഡിസംബർ ലക്കം വായിക്കുവാൻ ക്‌ളോക്കിനു താഴെയുള്ള current issue ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക! പാസ്റ്റർ സാം ജോർജ്ജുമായി പ്രബോധനം പത്രാധിപർ നടത്തിയ അഭിമുഖം കാണാൻ ഹോം പേജിൽ ഏറ്റവും താഴെ ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക !!പ്രബോധനം ജനുവരി ലക്കം വായിക്കുവാൻ ക്ളോക്കിനു ത്യാഴെയുള്ള ലിങ്ക് ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക

പാഞ്ചാലി ഗുജറാത്തിയെ കബളിപ്പിച്ചു 60 ലക്ഷത്തിൻറെ ഫ്ലാറ്റ് സ്വന്തമാക്കി

പാഞ്ചാലിയുടെ പഴയ ബന്ധത്തിൽ ഉദരത്തിൽ വഹിച്ച ഭ്രൂണം വളർച്ചയെത്തി പെൺരൂപത്തിൽ പിറന്നുവീണ കുട്ടിയെ കാണിച്ചു നാളിതുവരെ ലക്ഷങ്ങൾ തട്ടിയെടുത്തതുകൂടാതെ ജോഗേശ്വരി ഈസ്റ്റിൽ ഇലക്ട്രോണിക്ക് ഹോൾസെയിൽ നടത്തുന്ന പങ്കജ് ഗഡാ എന്ന ഗുജറാത്തിൽ നിന്നും നേടിയെടുത്തത് അമ്പരപ്പിക്കുന്നതുക . നാളിതുവരെ അടിച്ചുപൊളിച്ചു ജീവിക്കുകയും അവിഹിത ബന്ധത്തിൽ ഉണ്ടായ കുട്ടിയെ വിലപേശിയാണ് ലക്ഷങ്ങൾ വിലവരുന്ന ഫ്‌ലാറ്റ് സ്വന്തമാക്കിയത് . അഞ്ചാം കല്യാണം നടത്തുന്നതിന് സ്വയം അഞ്ചാം വരനെ വീട്ടിൽ വിളിച്ചുവരുത്തി കൂടെ ഒരുനാൾ താമസിപ്പിച്ചു സന്തോഷിപ്പിച്ചു വിട്ടു. ശരീരീരങ്ങൾ തമ്മിലും ബന്ധം ഉറപ്പിച്ചു . മറ്റൊരുത്തൻറെ തലയിൽ ചാടിക്കയറുന്നതിനുമുമ്പ് സ്വന്തമായി ഇടം തരപ്പെടുത്തുന്നതിലും പാഞ്ചാലി അപാര ബുദ്ധി പ്രയോഗിച്ചു . കല്യാണം കഴിഞ്ഞാൽ വരൻറെ വീടാണല്ലോ വീട് . പിന്നെന്തിനു പുതിയ വീട് . പാഞ്ചാലി ഒരാളുടെ കൂടെ സ്ഥിരമായി നാല് കൊല്ലം അല്ലെങ്കിൽ അഞ്ചുകൊല്ലം , അതിനുശേഷം പഴയപണി തുടങ്ങും . അന്ന് ആരുമില്ലാതിരിക്കുമ്പോൾ കേറിക്കിടക്കാൻ ഒരിടം അത്രതന്നെ . അതിനു മീരയുടെ റോഡിൽ സലാസരിൽ പങ്കജിൻറെ ആശിര്വാദത്തിൽ മുകൾത്തട്ടിൽ തന്നെ ആറുപതുലക്ഷത്തിൻറെ ഫ്‌ലാറ്റ് സ്വന്തമാക്കി . ഗുജറാത്തിക്കുട്ടിയുടെ തുടർ വിദ്യാഭ്യാസവും ഇയാളുടേതാണ്. കാരണം മകളുടെ വിദ്യാഭ്യാസം പിതാവാണല്ലോ നടത്തേണ്ടത് . അപ്പൻ എന്ന മുദ്രകുത്തിയ ഒരാൾ മീരയുടെ റോഡിലുണ്ട് . അയാളോട് പറഞ്ഞത് അയാളുടെ മകളാണെന്നാണ് . ഗുജറാത്തിയോട് പറഞ്ഞു അയാളുടെ മകളാണെന്ന്‌ . ഒരു കുട്ടിക്ക് രണ്ടപ്പൻ . രണ്ടിടത്തുനിന്നും പണം ഉണ്ടാക്കുന്ന പാഞ്ചാലി. ഒറപ്പൻറെ കയ്യിൽ നിന്നും കോടതിമുഖാന്തിരം വാങ്ങുന്ന തുക . മറ്റേതു പിതൃസ്വത്തിൻറെ അവകാശം . പണം ഇല്ലാത്ത ഇവൾ എങ്ങനെ അറുപതു ലക്ഷ്യത്തിന്റെ ഫ്‌ലാറ്റ് വാങ്ങും . അതിനു പറയുന്നത് മമ്മിയും മമ്മിയുടെ ആങ്ങളമാരും അഥവാ അമ്മാച്ചന്മാരും കൊടുത്ത പണം കൊണ്ടാണ് ഫ്‌ലാറ്റ് വാങ്ങിയതെന്നാണ് . അമ്മാച്ചന്മാർ ഇവരോട് മിണ്ടുകപോലുമില്ല . മുംബയിലെ വലിയ ഐപിസിയിൽ ഒന്നായ ഒരു സഭയിൽ അംഗമാണ് പനവേലിൽ താമസിക്കുന്ന അമ്മാച്ചൻ . പാപ്പച്ചൻ . അദ്ദേഹവുമായി ദീർഘ വർഷങ്ങൾ മിണ്ടുകയില്ലായിരുന്നു . പാഞ്ചാലിയുടെ സ്വഭാവം കാരണം കസ്റ്റംസിൽ ഉദ്യോഗസ്ഥനായിരുന്ന ഇദ്ദേഹം അകന്നു നിൽക്കുകയായിരുന്നു . ഇദ്ദേഹം പിന്നെ എങ്ങനെയാണ് ലക്ഷങ്ങൾ കൊടുക്കുന്നത് . മറ്റൊരാൾ ബോംബെ വാസം കഴിഞ്ഞു അടൂരിൽ താമസിക്കുന്നു . ഗ്യാസ് കമ്പനിയിൽ നിന്ന് വിരമിച്ച ഇദ്ദേഹം എന്ത് സഹായിക്കാൻ . മറ്റൊരാൾ മാറാ രോഗത്തിനടിമപ്പെട്ടു മറ്റുള്ളവരുടെ സഹായത്താൽ ജീവിക്കുന്നു . ഇവർ എന്ത് സഹായിക്കാൻ . മമ്മി രണ്ടാം ഭർത്താവിൻറെ പെൻഷൻ തുക കൊണ്ട് ജീവിക്കുന്നു ലക്ട്രിസിറ്റി ഉദ്യോഗസ്ഥൻ ആയിരുന്നു . ഇദ്ദേഹം മരിച്ചു പോയി . ഇദ്ദേഹത്തിന് മൂന്നു പെൺമക്കളും ഒരു മകനുമാണുള്ളത് . പെൻഷൻ തുക ഇവർക്കും കൂടി അർഹതപ്പെട്ടതാണ് . വീട്ടു ചിലവിനുപോലും തികയാത്ത ഈ തുകയല്ലേ ആദ്യ കെട്ടിലെ മകൾക്കു വീടുവാങ്ങാൻ കൊടുക്കുന്നത് . ആകെക്കൂടി സ്പെല്ലിങ് മിസ്റ്റേക്ക് ഉണ്ടാക്കി മുഖം രക്ഷിക്കാൻ കള്ളത്തരം പറയുന്നത് എന്തിനു? . ഗുജറാത്തി കൊടുക്കുന്ന പണത്തിനു വ്യക്തമായ തെളിവുകൾ ഉണ്ട് . മനുഷ്യരെ കബളിപ്പിച്ചും പറ്റിച്ചും അവിഹിത മാർഗ്ഗത്തിലൂടെ പണം സമ്പാദിച്ച പാഞ്ചാലിയെ സംരക്ഷിക്കാൻ അയ്യായിരം രൂപാ മാസം കൊടുത്താൽ ഏതു പാസ്റ്ററും സഭയിൽ അംഗമാക്കും എന്നാണു പാഞ്ചാലി പറയുന്നത് . മുംബയിൽ ദൈവസഭയിൽ പാസ്റ്ററായിരുന്ന ഒരു പി സി സി ( കേരളത്തിലെ ഒരു പ്രധാന പ്രസംഗകൻറെ നാമത്തിൽ അറിയപ്പെടുന്ന ആൾ ) ഇദ്ദേഹത്തിൻറെ പൂർണ്ണ രൂപം സാവകാശം വെളിപ്പെടുത്താം . ഇദ്ദേഹമാണ് കഴിഞ്ഞ രണ്ടുവർഷം തണലേകാൻ പന്തലിട്ടത് . ഫ്‌ലാറ്റ് വാങ്ങാൻ അമ്മാച്ചന്മാർ പണം കൊടുത്തോ ഇല്ലയോ എന്നറിയാൻ ആർക്കെങ്കിലും ആഗ്രഹമുണ്ടെങ്കിൽ അവരുടെ ശബ്ദം കേൾക്കുന്നതിനുള്ള അവസരം നൽകുന്നതാണ് .കള്ളത്തരം പറയാൻ ഇത്രമാത്രം നാവു ബാലാക്കരുത് . ഒരു കുട്ടിയെ കാണിച്ചു പലരുടെ കയ്യിൽ നിന്നും പണം തട്ടുന്ന ജാലവിദ്യ പാഞ്ചാലിക്ക് സ്വന്തം . മകളുടെ സകല കള്ളത്തരത്തിനും കൂട്ടുനിൽക്കുന്നത് അമ്മയായ പാവുക്കര കുഞ്ഞുമോളാണ്

Comments are closed.