പ്രബോധനത്തിൻറെ എല്ലാ ബഹുമാന്യ വായനക്കാർക്കും സഹകാരികൾക്കും നന്മ നിറഞ്ഞ പുതുവത്സര ആശംസകൾ നേരുന്നു !പാസ്റ്റർ പിള്ളയുടെ ഇടത് കണ്ണിൻറെ രണ്ടാം ശസ്ത്രക്രീയ ഡിസംബർ 13 ന് മധുര അരവിന്ദ് ഹോസ്‌പിറ്റലിൽ വച്ച് വിജയകരമായി നടന്നു . പ്രാർത്ഥിച്ചവർക്കു നന്ദി ! പ്രബോധനം ഡിസംബർ ലക്കം വായിക്കുവാൻ ക്‌ളോക്കിനു താഴെയുള്ള current issue ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക! പാസ്റ്റർ സാം ജോർജ്ജുമായി പ്രബോധനം പത്രാധിപർ നടത്തിയ അഭിമുഖം കാണാൻ ഹോം പേജിൽ ഏറ്റവും താഴെ ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക !!പ്രബോധനം ജനുവരി ലക്കം വായിക്കുവാൻ ക്ളോക്കിനു ത്യാഴെയുള്ള ലിങ്ക് ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക

പാഞ്ചാലി ബ്ലെസി എന്ന ജൂലി പത്താം ക്ലാസിൽ പഠിക്കുന്ന മകളെ ഉപേക്ഷിച്ചു പുതിയ താവളത്തിൽ

പാസ്റ്റർ ഷിബു നെടുവേലിൽ മദ്യപിച്ചതു കണ്ട ദൃക്‌സാക്ഷി എന്ന നിലയിൽ പണം തട്ടിയെടുത്തതും ഈ സ്ത്രീയാണ് . മദ്യപാനവും ബാറിലെ ബന്ധവും ഇവരുടെ കൂടെപ്പിറപ്പാണ് . അങ്കമാലി എയർ പോർട്ടിനടുത്തു വാടകക്ക് താമസിക്കുന്ന സ്ഥലത്തുനിന്നും ഇവരെ ഇറക്കിവിട്ടതും മടുതാക്കുപ്പികൾ വീടിനു ചുറ്റുനിന്നും വീട്ടുടമസ്ഥൻ കണ്ടതിനാലാണ്

ഭർത്താവ് മുംബയിൽ വച്ച് അവിഹിതബന്ധം ബോധ്യമായതിനെത്തുടർന്നു ഉപേക്ഷിക്കുകയും അദ്ദേഹം സ്വന്തം മകളെന്ന് കരുതിയ മകളെ കൊടൈക്കനാലിൽ ഹോസ്റ്റലിൽ ആക്കി പഠിപ്പിക്കുകയും ചെയ്തനന്തരം ബോംബയിൽ താങ്ങാതെ കേരളത്തിൽ കറങ്ങിനടന്നു മൂക്കന്നൂർ എന്ന സ്ഥലത്തെത്തി പ്രാർത്ഥനയുടെപേരിൽ ദൂത് കേൾക്കാൻ ചെന്നനന്തരം പാസ്റ്റർ പ്രശാന്തിൻറെ ഭാര്യയായി നാലരക്കൊല്ലം രഹസ്യബന്ധം പുലർത്തുകയും . നെടുമ്പാശേരി വിമാനത്താവളത്തിനടുത്തു വീടെടുത്ത് ഇയാളുമായും മറ്റു പലരുമായും ബന്ധം പുലർത്തി വരികയും അതിനുശേഷം വീട്ടുടമസ്ഥൻ അവിടെ നിന്നും പുറത്താക്കിയതിനാൽ തൃപ്പൂണിത്തുറയിൽ വീടെടുത്ത് അവിടെ ഇറ്റാലോടൊപ്പം ആദ്യഭര്ത്താവിൻറെ പേരും പ്രശാന്ത് സി ജോസ് എന്ന പാസ്റ്ററുടെ പേരിൻറെ പകുതിപ്പേരും ചേർത്തു സജി സി പ്രശാന്ത് എന്ന് പേര് ചേർത്തു സ്വന്തം പിതാവിൻറെ പേര് യേശുദാസ് എന്നായിരിക്കെ അത് മറച്ചുവച്ചു ആദ്യ ഭർത്താവിൻറെ പിതാവ് സ്വന്തം പിതാവാണെന്നു കാണിച്ചു വാടകക്കരാർ എഴുതി അവിടെയും ബന്ധങ്ങൾ ആവർത്തിച്ചു . തെളിവുകൾ താഴെ

ഈ വാടകക്കരാറിൽ താമസിക്കുമ്പോഴാണ് അവിഹിത ഗർഭം ധരിച്ചു അബോർഷാനു വിധേയയാകുന്നത് . ഭാര്യ ജൂലിയും ഭർത്താവ് പ്രശാന്തും . തൃപ്പൂണിത്തുറ വിജയകുമാർ മേനോൻ ആശുപത്രിയിലെ രേഖകൾ വാങ്ങിയ മരുന്നുകളുടെ ബില്ല് സഹിതം

എറണാകുളത്തു ഏഷ്യാപവ്വർ എന്ന ട്രാവൽ ഏജൻസിയുമായി ചേർന്ന്അ സ്വന്തം തട്ടിപ്പുകൾ നടത്തി ആൾമാറാട്ടം നടത്തി ജീവിതം കഴിച്ചു. ഇതിന്നിടയിൽ മാമംഗലം ഏരിയായിലുള്ള പലചർച്ചുകളിലും കയറിയിറങ്ങി . ആളുകൾ കൂടുതലുള്ള ചർച്ചകളിലാണ് കൂടുതലും പോയിരുന്നത്. കാരണം ആളെ പെട്ടന്ന് ആരും തിരിച്ചറിയരുതല്ലോ ? അതായിരുന്നു ബുദ്ധി .അവസാനം പാസ്റ്റർ പി ആർ ബേബിയുടെ ചർച്ചിൽ സ്ഥിരമായി എത്തി. ആരെയും മായ്ക്കാൻ കഴിവുള്ള സ്വഭാവം ആയതിനാൽ കാണാൻ അൽപ്പം ശേലുള്ളതിനാലും ആരും അപ്രകാരം ചിന്തിച്ചിരുന്നില്ല . കേരളത്തിൽ ഒടുവിൽ ഫയർ വിംഗ്‌സ്കാരുടെ ഇഷ്ടതോഴിയായി അവരെ സന്തോഷിപ്പിച്ചു ജീവിച്ചു .പ്രൈവറ്റ് ബസിലെ കണ്ടക്ടറിൽ തുടങ്ങിയ അനുരാഗം വളർന്നു പന്തലിച്ചു ഒടുവിൽ ഇവിടെവരെയായി .കേരളത്തിൽ പരക്കെ പ്രശാന്തുമായുള്ള വിഷയം പരന്നതോടു വീണ്ടും മുംബൈയിലേക്ക്‌ പോയി. കൂടെ പ്രശാന്തും അനുഗമിച്ചു. അവിടെ വച്ചാണ് അയാൾ ഒമ്പതു വയസുള്ള മകളെ പീഡിപ്പിച്ചത് . കൊടൈക്കനാലിൽ നിന്നും കുട്ടിയുടെ സർട്ടിഫിക്കറ്റുകൾ വാങ്ങി മുംബയിലെ സ്‌കൂളിൽ ചേർക്കാനുള്ള രേഖകൾ വാങ്ങാനാണ് ഇവർ തനിയെ പോയതും കുട്ടിയെ അയാളോടൊപ്പം ഏൽപ്പിചിറ്റ് പോയതും . അയാളെ വാത്സല്യപൂർവ്വം അച്ഛേ എന്നായിരുന്നു വിളിച്ചിരുന്നതു . തിരികെ വന്നപ്പോൾ ഇയാൾ പതിവിനു വിപരീതമായി പെട്ടന്ന് നാട്ടിൽ പോകാൻ ധൃതികൂട്ടി . ഇയാൾ പോകുകയും ചെയ്തു . അതിനുശേഷമാണ് കുട്ടി തന്നെ പീഡിപ്പിച്ചകാര്യം പറഞ്ഞത് . പെട്ടന്ന് ഇയാളുടെ പുറകെ പോയെങ്കിലും അയാൾ സ്ഥലം വിട്ടിരുന്നു . പിന്നീടാണ് ഐപിസിയിലും തൃശൂർ ഒല്ലൂർ പോലീസ് സർക്കിൾ ഇൻസ്പെക്ടർക്കും പരാതികൊടുക്കുകയും ഐപിസിയിലെ മുഴുവൻ നേതാക്കളെയും ഫോൺ നമ്പർ തരപ്പെട്ടു കിട്ടുന്ന എല്ലാവരെയും വിളിക്കാനും കരയാനും പരാതിപ്പെടാനും തുടങ്ങി . തൃശൂരുള്ള ഒരാൾക്ക് പ്രശാന്തിനെ കാലുതല്ലിയൊടിക്കാൻ ഇരുപത്തിയയ്യാരം രൂപയ്ക്കും കരാർ നൽകി . പക്ഷെ അയാൾ പ്രശാന്തിൻറെ സ്നേഹിതൻ ആയിരുന്നതുകൊണ്ട് അവർ പണം വീതിച്ചെടുത്തു

ഇത് സംബന്ധിച്ച് ഐപിസി ആസ്ഥാനത്തു കൊടുത്ത പരാതി

അഞ്ചാം കല്യാണത്തിലെ ഭർത്താവുമായി ഈ പാഞ്ചാലി ഫരീദാബാദിലെ സെക്ടർ 29 ൽ mavai road elisabeth angel mision school ൽ പത്താം ക്ലാസിൽ പഠിക്കുന്ന മകളെ കളഞ്ഞിട്ടു താമസിക്കുന്നു . പലയിടത്തും ദൈവമക്കളെ കബളിപ്പിച്ചു ജീവിക്കുകയായിരുന്നു . വിശദവിവരങ്ങൾ അന്വേഷിക്കാത്ത ഒരാളെ കണ്ണീരിൽ പൊതിഞ്ഞ കള്ളത്തകരാവും പറഞ്ഞു പാട്ടിലാക്കി .

കൂടുതൽ വാർത്തകൾ തുടരും .ബൊമ്മയിലെ ഗുജറാത്തിയുമായുള്ള ബന്ധം . മറ്റു ദൈവദാസന്മാരെ ബ്ളാക് മെയിൽ ചെയ്തു പണം തട്ടിയ വിഷയങ്ങൾ പുറകാലെ

Comments are closed.