പ്രബോധനത്തിൻറെ എല്ലാ ബഹുമാന്യ വായനക്കാർക്കും സഹകാരികൾക്കും നന്മ നിറഞ്ഞ പുതുവത്സര ആശംസകൾ നേരുന്നു !പാസ്റ്റർ പിള്ളയുടെ ഇടത് കണ്ണിൻറെ രണ്ടാം ശസ്ത്രക്രീയ ഡിസംബർ 13 ന് മധുര അരവിന്ദ് ഹോസ്‌പിറ്റലിൽ വച്ച് വിജയകരമായി നടന്നു . പ്രാർത്ഥിച്ചവർക്കു നന്ദി ! പ്രബോധനം ഡിസംബർ ലക്കം വായിക്കുവാൻ ക്‌ളോക്കിനു താഴെയുള്ള current issue ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക! പാസ്റ്റർ സാം ജോർജ്ജുമായി പ്രബോധനം പത്രാധിപർ നടത്തിയ അഭിമുഖം കാണാൻ ഹോം പേജിൽ ഏറ്റവും താഴെ ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക !!പ്രബോധനം ജനുവരി ലക്കം വായിക്കുവാൻ ക്ളോക്കിനു ത്യാഴെയുള്ള ലിങ്ക് ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക

പാഞ്ചാലി ബ്ലെസിയുടെ പുരാണം ലജ്‌ജാകരം

പാഞ്ചാലിയുടെ ജനനം 1980 ജൂലൈ 2 വിയപുരത്താണ് . മേൽപ്പാടം പാവുക്കര ഭാഗത്തു സ്വന്തക്കാരും ബന്ധുക്കളാരും ഉണ്ടെങ്കിലും വഴിവിട്ട ബന്ധം നിമിത്തം ആരും അടുപ്പിക്കാറില്ലായിരുന്നു . ഏതെങ്കിലും കാരണവശാൽ അവിടെയെങ്ങാനും ചെന്നാൽ സന്ധ്യക്ക്‌ മുമ്പ് അവർ പറഞ്ഞയക്കും . പിതാവിൻറെ പേര് യേശുദാസ് അയാൾ മേൽപ്പാടക്കാരി കുഞ്ഞുമോൾ എന്ന സ്ത്രീയെ വിവാഹം കഴിച്ചു . യേശുദാസ് കാണാൻ സുന്ദരനും വിദ്യാഭ്യാസം ഉള്ളവനും ആയിരുന്നു . പാവം കുഞ്ഞുമോൾക്കു വിദ്യാഭ്യാസം ഇല്ലായെന്ന് തന്നെ പറയാം . സഹോദരങ്ങൾ മുംബൈയിൽ അറിയപ്പെടുന്നവർ ആണ് . ഐപിസി ചെമ്പൂർ സഭയിലെ പ്രധാനിയാണ് മുൻ കസ്റ്റംസ് ഉദ്യോഗസ്ഥനായി വിരമിച്ച കുഞ്ഞുമോളുടെ മൂത്തസഹോദരൻ . മറ്റു രണ്ടുപേരും സഹോദരന്മാരായി നാട്ടിലുണ്ട് . പക്ഷെ ഇവരാരും ഇപ്പോൾ ഇവർക്കാരുമല്ല . ബ്ലെസിയുടെ അപ്പൻ ആരെന്നു പേരുകൊണ്ടുമാത്രമാണ് ബ്ലെസിക്കറിയാവുന്നതു . പാഞ്ചാലിയുടെ ജന്മത്തിൽ തന്നെ പിതാവ് അമ്മയെ ഉപേക്ഷിച്ചുപോയി . ഹരിയാനയിൽ ചെന്ന് മറ്റൊരു സ്ത്രീയെ ഇയാൾ വിവാഹം കഴിച്ചു . അതിൽ ഒരുമകൻ ജനിച്ചു . അവൻറെ പേര് ജുബിൻ . യേശുദാസ് ചിലവർഷങ്ങൾക്കു മുമ്പ് മരിച്ചു . പാഞ്ചാലിക്ക് ഒമ്പതുവയസുള്ളപ്പോൾ ‘അമ്മ വേറെ വിവാഹം കഴിച്ചു . പാവുക്കരയിൽ ഉള്ള ജോർജ്ജായിരുന്നു വരൻ . മൂന്നു പെൺമക്കളുള്ള അയാളുടെ ഭാര്യ മരിച്ചാനന്തരം ഈ സർക്കാർ ഉദ്ദ്യോഗസ്ഥൻ പ്രായപൂർത്തിയാകാത്ത പെൺമക്കൾക്ക് വേണ്ടി കുഞ്ഞുമോളെ വിവാഹം കഴിച്ചു . മൂന്നുപെണ്മക്കളുടെ കൂട്ടത്തിൽ ബ്ലെസിയെ ഉൾക്കൊള്ളാൻ അയാൾ തയ്യാറായില്ല . മാത്രമല്ല ബ്ലെസിയെ കൂടെക്കൂട്ടിയാൽ ഭാവിയിൽ തലവേദനയാകുമെന്നു ഇയാൾ മുൻകൂട്ടി കണ്ടിരുന്നു.അതുകൊണ്ടു അടുപ്പിച്ചില്ല . കുഞ്ഞുമോളുടെ മാതാപിതാക്കളാണ് ബ്ലെസിയെ വളർത്തിയത് . ജൂലൈ മാസത്തിൽ ജനിച്ചതുകൊണ്ടു ജൂലി എന്ന പേരിട്ടു . ഇന്ന് ഈ പേര് സർവ്വസാധാരണമായി പാമൊറേനിയൻ നായ്ക്കുട്ടികൾക്കിടുന്ന പേരാണ് . ഈ പേരിൽ ഉള്ള സഹോദരിമാരും കുഞ്ഞുങ്ങളും ക്ഷമിക്കുക . നായ്ക്കൾക്കു പിന്നെയും നന്ദിയുണ്ട് . എന്നാൽ നായേക്കാൾ കഷ്ടമായ പാഞ്ചാലിക്ക് ആരോടും നന്ദിയില്ല. നന്ദി കാണിക്കാത്ത വർഗ്ഗങ്ങളാണ് വേശ്യകൾ . കാരണം അവർ നന്ദി കാണിക്കാനല്ല തങ്ങളുടെ മാംസം വിൽക്കുന്നത് . ഒമ്പതാം വയസിൽ മാതാവ് മറ്റൊരുത്തനെ വിവാഹം ചെയ്തു പാഞ്ചാലിക്ക് മാതൃക കാണിച്ചു . ഇനി ചരിത്രങ്ങൾ ഓരോന്നായി വിവരിക്കാം . മാന്യമായി ജീവിക്കുന്ന കുടുംബാംഗങ്ങൾക്ക് തികച്ചും അപമാനമാണ് പാഞ്ചാലി . ഭയന്തറിലുള്ള ഒരു ദൈവസഭയിൽ അംഗത്വമില്ലാതെ പ്രാർത്ഥനയിൽ സംബന്ധിക്കുന്ന പാപിനി ആയിരുന്നു പാഞ്ചാലി . സകല ചരിത്രവും സത്യസന്ധമായി ജനമുന്നിൽ കൊണ്ടുവരുന്നു. കാത്തിരിക്കുക

Comments are closed.