പ്രബോധനത്തിൻറെ എല്ലാ ബഹുമാന്യ വായനക്കാർക്കും സഹകാരികൾക്കും നന്മ നിറഞ്ഞ പുതുവത്സര ആശംസകൾ നേരുന്നു !പാസ്റ്റർ പിള്ളയുടെ ഇടത് കണ്ണിൻറെ രണ്ടാം ശസ്ത്രക്രീയ ഡിസംബർ 13 ന് മധുര അരവിന്ദ് ഹോസ്‌പിറ്റലിൽ വച്ച് വിജയകരമായി നടന്നു . പ്രാർത്ഥിച്ചവർക്കു നന്ദി ! പ്രബോധനം ഡിസംബർ ലക്കം വായിക്കുവാൻ ക്‌ളോക്കിനു താഴെയുള്ള current issue ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക! പാസ്റ്റർ സാം ജോർജ്ജുമായി പ്രബോധനം പത്രാധിപർ നടത്തിയ അഭിമുഖം കാണാൻ ഹോം പേജിൽ ഏറ്റവും താഴെ ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക !!പ്രബോധനം ജനുവരി ലക്കം വായിക്കുവാൻ ക്ളോക്കിനു ത്യാഴെയുള്ള ലിങ്ക് ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക

പാഞ്ചാലി ബ്ലെസിക്ക് കിട്ടിയത് തക്ക തുണ

പാഞ്ചാലി ബ്ലെസിക്ക് കിട്ടിയത് തക്ക തുണ

രഹസ്യമായി വേശ്യാവൃത്തി ചെയ്തു പണം ഉണ്ടാക്കി ധാരാളിച്ചുനടന്ന ബ്ലെസി എന്ന ജൂലി പാഞ്ചാലിയുടെ വിവാഹം ഫരീദാബാദിൽ വച്ച് നടന്നു . വരൻ ഫരീദാബാദിൽ സ്‌കൂൾ നടത്തുന്ന റെന്നി . ഇയാൾ വിവാഹിതനും ഒരു കുട്ടിയുടെ പിതാവുമാണ് . പരസ്ത്രീ ബന്ധം നിയന്ത്രണാധീതമായതിനാൽ പത്തനാപുരം സ്വദേശിനി ആത്മാഭിമാനമുള്ള ആ പെൺകുട്ടി കുടുംബകലഹം കൂടുതലായപ്പോൾ അയാളെ ഉപേക്ഷിച്ചു പോയി . പിന്നീട് പലരുമായും ഇയാൾക്ക് അവിഹിതബന്ധം ഉണ്ടാകുകയും ചെയ്തിരുന്നതായി അടുപ്പമുള്ളവർ പറയുന്നു . പിതാവ് മുംബയിൽ സ്വതന്ത്ര സഭയുടെ പാസ്റ്ററായിരുന്നു . അദ്ദേഹം മരിച്ചിട്ടു നാളുകളായി

ഭാര്യ പിണങ്ങിപ്പോയതിനുശേഷം ഇയാൾ പല വിവാഹങ്ങൾ ആലോചിക്കുകയും ആലോചനകൾ അന്വേഷണത്തിന്‌വരുന്നവർ ഇയാളുടെ സ്വഭാവം നിമിത്തം തങ്ങളുടെ പെൺമക്കളെയോ സഹോദരിയെയോ ഇയാളുടെ കൂടെ വിടാൻ ഒരുക്കമല്ലായിരുന്നു . അപ്പോഴാണ് നാല് ഭർത്താക്കന്മാരെ സ്വീകരിച്ചിട്ടും മതിവരാത്ത പാഞ്ചാലി ജൂലി ദിനപ്പത്രങ്ങളിലൂടെ ഇരയെ അന്വേഷിച്ചത് . ചക്കിക്കൊത്ത ചങ്കരൻ എന്ന നിലയിൽ റെന്നി തേടിയവള്ളി കാലിൽ ചുറ്റിയെന്നോണം കിട്ടിയത് . എത്രനാൾ ഇവർ ഇയാളോടൊപ്പം കാണുമെന്നോ ഇയാൾ എത്രനാൾ പാഞ്ചാലിയെ ഭാര്യയാക്കി വയ്ക്കുമെന്നോ അറിയില്ല . സ്വന്തം ഭർത്താവ് ജീവിച്ചിരിക്കെ മാറിമാറി മൂന്നു ഭർത്താക്കന്മാരെ ചില വർഷങ്ങൾ നാട്ടുകാരെ കാണിക്കുവാനും വീട് ലഭിക്കുന്നതിന് ആണുങ്ങൾ ആവശ്യമായതിനാലും ഇവർക്ക് വയ്‌ക്കേണ്ടി വന്നു . കാക്കയുടെ വിശപ്പും തീരും പശുവിൻറെ കടിയും തീരും എന്ന നിലയിലായിരുന്നു കാര്യങ്ങൾ . മുംബൈ മീരറോഡിൽ താമസമാക്കിയപ്പോൾ ആദ്യഭർത്താവ് രാഷ്ട്രീയപ്രവർത്തകനായതിനാൽ അദ്ദേഹത്തിൻറെ ഭാര്യ അദ്ദേഹം താമസിക്കുന്ന സ്ഥലത്തുണ്ടായിരിക്കണം എന്ന് കാണിക്കുവാൻ മീരറോഡിലേക്ക് വരികയായിരുന്നു . അവിടെയും ഈ ബന്ധങ്ങൾ തുടർന്ന് പൊയ്ക്കൊണ്ടിരുന്നു . ഏക മകൾ സ്‌കൂളിൽ പോകുന്ന സമയത്തു ആവശ്യമുള്ളവർ എത്തും . ആഡംബരജീവിതമായിരുന്നു ചെയ്തിരുന്നത് . ഭർത്താവുമായി പിണങ്ങിക്കഴിയുമ്പോൾ കുട്ടിയുടെ പഠനത്തിനായി ചെലവിനായി കൊടുക്കുന്ന പതിനായിരം രൂപയായിരുന്നു വരുമാനം . മഹാനഗരത്തിൽ പതിനായിരം രൂപയ്ക്കു ആഡംബര ജീവിതം ഒരു സ്ത്രീനയിക്കണമെങ്കിൽ എന്തായിരിക്കും എന്ന് ബുദ്ധിയുള്ളവർ ചിന്തിച്ചാൽ മതി . ഒരു ജോലിക്കും പോകാതെ വീട്ടിനുള്ളിൽ ഇരുന്നാൽ പണം കിട്ടുന്ന സ്വയം തൊഴിൽ കണ്ടെത്തിയാണ് പാഞ്ചാലി ജീവിച്ചത് . പാസ്റ്ററന്മാരും സ്ഥിരം സന്ദർശകനായിരുന്നു . സഭയിലെ പാസ്റ്റർക്കു പണം വാരിക്കോരി നൽകും . എല്ലാം പതിനായിരം രൂപയിൽ നിന്നുമാണ് എന്നോർക്കണം

മാന്യന്മാരായവരെ വീട്ടിൽ വിളിച്ചുവരുത്തി കരഞ്ഞും നിലവിളിച്ചും സഹതാപം പിടിച്ചുപറ്റി അവരോടൊപ്പം ഇരുന്നും തൊട്ടും പിടിച്ചും ഫോട്ടോയെടുത്തും ബ്ളാക്ക് മാർക്കറ്റിങ് ചെയ്യുന്ന ഭീകരജീവിയാണ് പാഞ്ചാലിയെന്നു അനുഭവസ്ഥർ പറയുന്നു . ആരെയും ആകർഷിക്കുന്ന ഇടപെടീലിലൂടെയാണ് കാര്യങ്ങൾ പിടിച്ചടക്കുന്നതു. അടുത്തുപോയാൽ നശിപ്പിക്കുവരെ പളനിലയിൽ അവഹേളിക്കുകയും സമൂഹത്തിൽ അപമാനിതരാക്കുവാൻ ശ്രമിക്കുകയും ചെയ്യും .ഒരിടത്തുപയോഗിക്കുന്ന മൊബൈൽ മറ്റൊരിടത്തു ഉപയോഗിക്കുകയില്ല അതാണ് തന്ത്രം . മുംബയിൽ ഏകദേശം പന്ത്രണ്ടു ഫോൺ നമ്പറുകൾ ഉപയോഗിച്ചിരുന്നതായി അന്വേഷണത്തിൽ കണ്ടെത്തി

നാല് പേരുടെ ഭാര്യയായി ജീവിച്ചിട്ടും അഞ്ചാം കല്യാണത്തിന് അണിഞ്ഞൊരുങ്ങി നിൽക്കുന്ന കാഴ്ചകണ്ടാൽ നവവധു പോലും മാറി നിൽക്കും . ആണുങ്ങളെ പറ്റിച്ചു ലഭിക്കുന്ന പണം കൊണ്ട് എത്രവസ്ത്രം വാങ്ങിയാലും നാണം കുണുങ്ങി വധുവായി അഭിനയിച്ചു നിന്നാലും വ്യഭിചാരികളുടെയും വേശ്യകളുടെയും വിവാഹം നടത്തിക്കൊടുക്കുവാൻ ചില നാണംകെട്ടവന്മാർ മുന്നോട്ടു വരുന്നല്ലോ എന്നോർക്കുമ്പോൾ ലജ്ജ തോന്നുകയാണ്. ഫരീദാബാദിലും സംഭവിച്ചത് അതുതന്നെയാണ് . ഒരു കാര്യം സത്യമാണ് പാഞ്ചാലി ബ്ലെസിക്ക് ഭർത്താക്കന്മാർ വാഴില്ല . ‘അമ്മ വേലി ചാടിയാൽ മകൾ മതിൽ ചാടും എന്നും വീയപുരം മേൽപ്പാടക്കാർ പറഞ്ഞുതുടങ്ങി . പാഞ്ചാലിയുടെ ബന്ധുക്കളിലൂടെ ഒരെത്തിനോട്ടം ഉടനെ പ്രതീക്ഷിക്കാം . ഫരീദാബാദിലുള്ളവർ ഈ വേശ്യയെ അകറ്റി നിർത്തുക

.

Comments are closed.