പ്രബോധനത്തിൻറെ എല്ലാ ബഹുമാന്യ വായനക്കാർക്കും സഹകാരികൾക്കും നന്മ നിറഞ്ഞ പുതുവത്സര ആശംസകൾ നേരുന്നു !പാസ്റ്റർ പിള്ളയുടെ ഇടത് കണ്ണിൻറെ രണ്ടാം ശസ്ത്രക്രീയ ഡിസംബർ 13 ന് മധുര അരവിന്ദ് ഹോസ്‌പിറ്റലിൽ വച്ച് വിജയകരമായി നടന്നു . പ്രാർത്ഥിച്ചവർക്കു നന്ദി ! പ്രബോധനം ഡിസംബർ ലക്കം വായിക്കുവാൻ ക്‌ളോക്കിനു താഴെയുള്ള current issue ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക! പാസ്റ്റർ സാം ജോർജ്ജുമായി പ്രബോധനം പത്രാധിപർ നടത്തിയ അഭിമുഖം കാണാൻ ഹോം പേജിൽ ഏറ്റവും താഴെ ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക !!പ്രബോധനം ജനുവരി ലക്കം വായിക്കുവാൻ ക്ളോക്കിനു ത്യാഴെയുള്ള ലിങ്ക് ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക

പെന്തക്കോസ്തിലെ പെൺ തട്ടിപ്പ്. പാഞ്ചാലി ഡൽഹിയിൽ നവവധു


പെന്തക്കൊസ്തിൽ വന്നിട്ട് തട്ടിപ്പുനടത്തി ജീവിച്ച ബ്ലെസി എന്ന ജൂലി ലക്ഷങ്ങളുടെ തട്ടിപ്പുനടത്തി അഞ്ചാം വിവാഹം കഴിച്ചു ഡൽഹിയിൽ . ചതിവിൻറെ പെൺരൂപം വഴിവിട്ട ജീവിതത്തിൽ കൂടെ ലക്ഷങ്ങളുടെ തട്ടിപ്പാണ്താ പലരിൽ നിന്നും നടത്തിയിട്ടുള്ളത് യാക്കോബായ സഭയിൽ വച്ച് കഴുത്തിൽ മിന്നുകെട്ടിയ ഭർത്താവ് വഴിപിഴച്ച ജീവിതം മുഖാന്തിരം ഒരു വര്ഷം കൊണ്ട് വിവാഹബന്ധം വേർപെടുത്തി . അപ്പൻ അമ്മയെ ഉപേക്ഷിച്ചു വേറെ കല്യാണം കഴിച്ചുപോയതിനാലും ‘അമ്മ വേറൊരാളെ കല്യാണം കഴിച്ചു താമസിക്കുന്നതിനാലും ഇരു ഭവനങ്ങളിലും പ്രവേശനം ഇല്ലാത്തതിനാൽ പിന്നീട് ഭർത്താവ് ഉപേക്ഷിച്ചു ബോംബയിൽ നിന്നും നാട്ടിലെത്തി ഒരു പ്രവാചകൻറെ പുറകെ കൂടി അവിഹിത ഗർഭം ധരിച്ചു മുഖം രക്ഷിക്കുവാൻ അത്ലാസിപ്പിക്കുകയും നാലരക്കൊല്ലം അയാളെ ഭർത്താവാക്കി വയ്ക്കുകയും പിന്നീട് മറ്റൊരാളെ അഞ്ചു വർഷം ഭർത്താവാക്കി വയ്ക്കുകയും അയാളെയും കബളിപ്പിച്ചു ലക്ഷങ്ങൾ തട്ടിയെടുത്തു മറ്റൊരാളെ ഒന്നരവർഷം ഭർത്താവാക്കി വച്ച് അയാളിൽ നിന്നും നേടാവുന്നതെല്ലാം നേടി ജോഗേശ്വരിയിലെ ഒരു ഗുജറാത്തിയിൽ നിന്നും ലക്ഷങ്ങൾ അവിഹിതബന്ധത്തിൽ ഉണ്ടാക്കുകയും ചെയ്തനന്തരം ഡൽഹിയിലുള്ള ജൂലൈ 11 വിവാഹം കഴിച്ചു പുരാണത്തിലെ പാഞ്ചാലിക്ക് തുല്യവും ബൈബിളിലെ ശമര്യആസ്ത്രീക്കു തുല്യവുമായി ജീവിച്ചവളെ ഡൽഹിയിൽ ഉള്ളവർ സൂക്ഷിക്കുക !ഇനിയും തട്ടിപ്പു നടത്താൻ സാധ്യതയുണ്ട് . യുവാക്കന്മാരെ സൂക്ഷിക്കുക ! പുതുമണവാളനെ കളഞ്ഞിട്ടു പണമുള്ളവരെ പിടിക്കുന്ന ചൂണ്ടൽ നിങ്ങളുടെ നേരെയും ഇട്ടേക്കാം ജാഗ്രതപാലിക്കുക ! നാടകം അഭിനയിച്ചു ആളുകളെ വശത്താക്കുന്ന ഈ സ്ത്രീയെക്കുറിച്ചു വിവരങ്ങൾ ലഭിക്കുന്നവർ അറിയിക്കുക ! 8156906167

Comments are closed.