പ്രബോധനത്തിൻറെ എല്ലാ ബഹുമാന്യ വായനക്കാർക്കും സഹകാരികൾക്കും നന്മ നിറഞ്ഞ പുതുവത്സര ആശംസകൾ നേരുന്നു !പാസ്റ്റർ പിള്ളയുടെ ഇടത് കണ്ണിൻറെ രണ്ടാം ശസ്ത്രക്രീയ ഡിസംബർ 13 ന് മധുര അരവിന്ദ് ഹോസ്‌പിറ്റലിൽ വച്ച് വിജയകരമായി നടന്നു . പ്രാർത്ഥിച്ചവർക്കു നന്ദി ! പ്രബോധനം ഡിസംബർ ലക്കം വായിക്കുവാൻ ക്‌ളോക്കിനു താഴെയുള്ള current issue ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക! പാസ്റ്റർ സാം ജോർജ്ജുമായി പ്രബോധനം പത്രാധിപർ നടത്തിയ അഭിമുഖം കാണാൻ ഹോം പേജിൽ ഏറ്റവും താഴെ ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക !!പ്രബോധനം ജനുവരി ലക്കം വായിക്കുവാൻ ക്ളോക്കിനു ത്യാഴെയുള്ള ലിങ്ക് ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക

പാസ്റ്റർ സുദർശനൻ പിള്ള പെട്ടന്ന് മരിക്കാൻ ഉപവസിക്കുന്നുവെന്ന് കള്ളപ്രവാചകൻ കുമരകം ജോബി റ്റി അലക്സ്

ഷമീർ കൊല്ലത്തിൻറെ വിശ്വസ്തനും അനീതിയുടെ കൂട്ടുകാരനുമായ കള്ളപ്രവാചകൻ ശപിക്കാൻ വരം ലഭിച്ച ആധുനിക ബിലെയാം എന്ന പേരിനു അർഹനായ കുമരകം ജോബി റ്റി അലക്സ് എന്ന കള്ളപ്രവാചകൻ പാസ്റ്റർ സുദർശനൻ പിള്ള എത്രയും പെട്ടന്ന് മരിക്കാൻ നാളെമുതൽ ഉപവാസം അനുഷ്ഠിക്കുന്നതായി വാട്സാപ്പിൽ കുറിപ്പുകൾ ഇയാൾ അയച്ചിരിക്കുന്നു . ഈയുള്ളവൻ മരിച്ചാൽ അന്ന് തന്നെ ഇവന് ബിലെയാം മെമ്മോറിയൽ അവാർഡ് കൊടുത്ത് ആദരിക്കണം . സ്വന്തം കുടുംബത്തിൽ കയറി വേണ്ടാതനം കാണിച്ചവനെ തോളിൽ കയ്യിട്ടു ചങ്ങാത്തമായി നടന്നവൻ പിള്ളയുടെ മരണത്തിനായി പ്രാർത്ഥിക്കുന്നു. ഈ ഉപവാസം സ്പോൺസർ ചെയ്തിരിക്കുന്നത് ഇപ്പോൾ യു കെ യിൽ കോട്ടുവാ മിനിസ്ട്രി ചെയ്യുന്ന ഷമീർ ആണെന്നും കേൾക്കുന്നു . പാസ്റ്റർ ടി എസ് ബാലൻ മരിച്ചതും ഇയാളുടെ രഹസ്യ ഉപവാസത്തിലാണന്നാണ് ഇയാൾ പറയുന്നത് . ശത്രുസംഹാരം പൂജ ഉപവാസരൂപേണ പെന്തക്കൊസ്തിൽ അംഗീകരിക്കാനും ഇയാൾ ഉപവാസമിരിക്കുന്നുവെന്നാണ് ഇയാൾ പറയുന്നത് .

പ്രബോധനത്തിൻറെ  ചില അടുത്ത മിത്രങ്ങളുടെ കുട്ടികൾ മരിക്കാനും ഇയാൾ പ്രത്യേക പ്രാർത്ഥന ഇതോടൊപ്പം നടത്തുന്നുണ്ട് . നാളെ 23 ജൂലൈ ഞായറാഴ്ച മുതൽ  പിള്ളയുടെ മരണം വരെയാണ് ഉപവാസം നടക്കുന്നത്  . ഏതായാലും ശവസംസ്കാരശുശ്രൂഷക്കുള്ള ഒരുക്കങ്ങൾ ചെയ്യണമല്ലോ . ആർക്കെങ്കിലും ആരെയെങ്കിലും ഈ വിധത്തിൽ പ്രാർത്ഥിച്ചു കൊല്ലണമെങ്കിൽ കള്ളപ്രവാചകൻ കുമരകം ജോബി ടി അലക്സിനെ വിളിച്ചാൽ മതി  അത്ര ശക്തിയാണ് ഇയാൾക്ക്. പാസ്റ്റർ അനീഷ് കാവാലം പനി ബാധിതനായി ആസ്ഗുപത്രിയിൽ പ്രവേശിച്ചതും ഷമീറിമെതിരെ പ്രബോധനത്തിൽ പ്രസ്താവന ഇട്ടതിനെതിരെ താൻ ഉപവസിച്ചതുകൊണ്ടാണ് എന്നും കള്ളപ്രവാചകൻ പറയുന്നു . ഇയാൾക്ക് നാൽപ്പതു വയസുണ്ടെന്നും ദൂരെ വരുന്നവനെപ്പോലും വിവേചിക്കാൻ ഇയാൾക്ക് വരം ലഭിച്ചിട്ടുണ്ടെന്ന് ഇയാൾ പറയുന്നു . എന്നാൽ സ്വന്തം വീട്ടിൽ കൂടെക്കിടത്തിയുറക്കിയവൻ പായ മാറിക്കിടന്നു അതിക്രമം കാണിച്ചത് കൂടെ കിടന്നിട്ടു വിവേചിക്കാൻ കഴിയാത്ത ഇയാളുടെ കൃപയും വരവും ഒന്ന് എടുത്തു പറയേണ്ടത് തന്നെ . അത് പാസ്റ്റർ പിള്ള മരിക്കുന്നതിന് മുമ്പ് പറയാൻ ശ്രമിക്കാം , എന്തുചെയ്യാം ആരെക്കുറിച്ചും എഴുതണ്ടാ എന്ന് തീരുമാനിച്ചു മാറിയാലും സമ്മതിക്കത്തില്ലെന്നു കണ്ടാൽ എന്തുചെയ്യും?

Comments are closed.